Allar æfingar fara fram í íþróttahúsinu í Kaplakrika í Hafnarfirði.

Tímasetingar æfinga eru eftirfarandi : 

laugardagur 9.júní 9:00-10:15 handboltaskóli stelpur Kaplakriki
10:15-11:30 handboltaskóli drengir Kaplakriki
14:30-15:45 handboltaskóli stelpur Kaplakriki
15:45-17:00 handboltaskóli drengir Kaplakriki
sunnudagur 10.júní 12:00-13:15 handboltaskóli stelpur Kaplakriki
13:15-14:30 handboltaskóli drengir Kaplakriki


 

Kristín María Þrastardóttir Víkingur Sara Dröfn Ríkarðsdóttir ÍBV Viljar Steinsson Valur Halldór Tristan Jónsson Fjölnir
Freyja Rán Káradóttir Víkingur Katrín Sara Ólafsdóttir ÍBV Isak Steinsson Valur Óli Fannar Halldórsson Fjölnir
Ragnheiður Þorsteinsdóttir Víkingur Katla Arnardóttir ÍBV Friðrik Friðriksson Fjölnir
Rebekka Sumarliðadóttir Víkingur Berta Sigursteinsdóttir ÍBV Aron Norðfjörð Þór Eyþór Ólafsson Fjölnir
Kristján Ragnar Pálsson

Þór
Emilía Karítas Rafnsdóttir Fjölnir Katrín Ósk Ástþórsdóttir Haukar Ingimar Kristjánsson Þór Dagur Traustason, FH
Ingibjörg Þorsteinsdóttir Fjölnir Telma Líf Sigurjónsdóttir Haukar Benedikt Aðalsteinsson FH
Anna Karen Bogadóttir Fjölnir Thelma Ósk Bjarnadóttir Haukar Ívar Bessi Viðarsson ÍBV Róbert Dagur Davíðsson FH
Hera Gísladóttir Haukar Aron Stefán Ómarsson ÍBV Sigfús Hrafn Þormar FH
Katrín Scheving Thorsteins Grótta Ísak Huginn Héðinsson IBV
Lilja Scheving Grótta Hildur Jara Jónsdóttir KR Nökkvi Guðmundsson ÍBV Marínó Hauksson KA
Elín Guðmundsdóttir Grótta Katrín Lilja Árnadóttir KR Jóhannes Geir Gestsson KA
Helga Dögg Þorsteinsson Grótta Gísli Rúnar Jóhannsson Haukar Skarphéðinn Einarsson KA
Ólafur Darri Sigurjónsson Haukar Bjarki Jóhannsson KA
Elísa Helga Sigurðardóttir HK Digranes Aðalheiður Dúadóttir Fram Ásgeir Bragi Þórðarson Haukar
Anna Valdís Garðarsdóttir HK Digranes Emma Brá Óttarsdóttir Fram Birkir Snær Steinsson Haukar Arnþór Sævarsson Þróttur
Amelía Gunnarsdóttir HK Digranes Eydís Pálmadóttir Fram Eiður Valsson Þróttur
Berglind Gunnarsdóttir HK Digranes Vigdís Elíasdóttir Fram Steingrímur Þormóðsson Fylkir Þórbergur Hlynsson Þróttur
Jón Ingi Ómarsson Fylkir Hjálmar Sigtryggsson Þróttur
Katrín Hekla Magnúsdóttir HK Kór Thelma Steinarsdóttir Stjarnan Heiðar Máni Hermannsson Fylkir
Emilía Kiær Ásgeirsdóttir HK Kór Alexsandra Hinriksdóttir Stjarnan Ari Valur Atlason Fylkir Guðmundur Steindórsson Selfoss
Embla Steindórsdóttir HK Kór Hanna Hauksdóttir Stjarnan Arnór Elí Kjartansson Selfoss
Telma Steindórsdóttir HK Kór Brynhildur Kristjánsdóttir Stjarnan Arnar Daði Jóhannesson Afturelding Aron Leví Hjartarson Selfoss
Trausti Þráinsson Afturelding Jason Dagur Þórisson Selfoss
Vaka Líf Kristinsdóttir ÍR Aþena Sif Einvarðsdóttir KA/Þór Júlíus Valdimar Guðjónsson Afturelding
Brynja Dröfn Ásgeirsdóttir ÍR Natalía Baldursdóttir KA/Þór Logi Geirsson Afturelding Reynir Þór Stefánsson Fram
Dagný Rós Hlynsdóttir ÍR Hildur Valgeirsdóttir KA/Þór Oliver Bent Hjaltalín Fram
Júlía Marín Guðnadóttir ÍR Telma Ósk Þórhallsdóttir KA/Þór Gabríel Ágústsson Víkingur Markús Pálsson Fram
Sigurður Páll Matthíasson Víkingur Alexander Arnarson Fram
Embla María Böðvarsdóttir Selfoss Hekla Mjöll Jökulsdóttir FH Þór Trausti Steingrímsson Víkingur
Hulda Friðfinnsdóttir Selfoss Sara Lind Sigfúsdóttir FH Tómas Gísli Jóhannsson Víkingur
Ragnheiður Grímsdóttir Selfoss Arína Robertsdóttir FH Hilmir Örn Nilsen Grótta
Hildur Arnarssdóttir FH Viktor Már Sindrason HK Digranes Magnús Birnir Þórisson Grótta
Andrea Sól Hjörvarsdóttir Afturelding Ingibert Snær Erlingsson HK Digranes Atli Hannesson Grótta
Eva Malen Orellana Afturelding Jose Barcelos HK Digranes Gabriel Ørtenblad


Grótta
Nanna Björt Ívarsdóttir Afturelding Kristófer Stefánsson HK Digranes
Bergljót Sóley Þyrnisdóttir Afturelding
Sveinn Blosterberg HK Kór Atli Hrafn Bernburg, KR
Andrés Már Kjartansson HK Kór Axel Orri Fannarsson KR
Örn Alexandersson HK Kór Davíð Funi Stefánsson KR
Arnór Steinn Leifsson HK Kór Jóhannes Ómarsson KR
Atli Sævarsson Stjarnan
Dagur Patreksson Stjarnan
Daði Bergmann Stjarnan
Natan Theodórsson Stjarnan