Meistaraflokkur

DagurTímiMótVöllurLeikurÚrslit
sun. 14. apr 2024 14:00 Úrslit | Olís karla KA heimilið KA - FH 19-25 Match report
sun. 14. apr 2024 16:00 Úrslit | Olís karla Ásvellir Haukar - ÍBV 31-37 Match report
sun. 14. apr 2024 16:00 Umspil | Olís kvenna Kaplakriki FH - Afturelding 28-35 Match report
sun. 14. apr 2024 16:00 Umspil | Olís kvenna Safamýri Víkingur - Grótta 27-28 Match report
sun. 14. apr 2024 13:30 2. deild karla TM Höllin Stjarnan U - Víðir 38-30 Match report
lau. 13. apr 2024 14:00 Úrslit | Olís karla Lambhagahöllin Fram - Valur 24-36 Match report
lau. 13. apr 2024 16:00 Úrslit | Olís karla TM Höllin Stjarnan - Afturelding 27-25 Match report
fös. 12. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís kvenna Ásvellir Haukar - Stjarnan 36-23 Match report
fös. 12. apr 2024 20:15 Úrslit | Olís kvenna Vestmannaeyjar ÍBV - ÍR 30-20 Match report
fös. 12. apr 2024 19:30 Umspil | Olís karla Höllin Akureyri Þór - Hörður 31-26 Match report
fim. 11. apr 2024 18:00 Úrslit | Olís karla Kaplakriki FH - KA 30-28 Match report
fim. 11. apr 2024 20:15 Úrslit | Olís karla Vestmannaeyjar ÍBV - Haukar 33-31 Match report
fim. 11. apr 2024 19:30 Umspil | Olís kvenna Hertz höllin Grótta - Víkingur 28-21 Match report
fim. 11. apr 2024 20:00 Umspil | Olís kvenna Íþróttam. Varmá Afturelding - FH 32-19 Match report
fim. 11. apr 2024 21:15 2. deild karla Hertz höllin Víðir - Grótta U 28-37 Match report
mið. 10. apr 2024 18:00 Úrslit | Olís karla N1 höllin Valur - Fram 41-23 Match report
mið. 10. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís karla Íþróttam. Varmá Afturelding - Stjarnan 29-28 Match report
mið. 10. apr 2024 18:15 2. deild karla Vestmannaeyjar ÍBV U - Selfoss U 36-39 Match report
þri. 09. apr 2024 19:30 Umspil | Olís karla Ísafjörður Hörður - Þór 28-25 Match report
þri. 09. apr 2024 20:15 2. deild karla Kaplakriki ÍH - Grótta U 33-34 Match report
sun. 07. apr 2024 17:00 2. deild karla Set höllin Víðir - Selfoss U 26-50 Match report
lau. 06. apr 2024 13:00 2. deild karla TM Höllin Stjarnan U - Grótta U 34-34 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla Kaplakriki FH - KA 32-22 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla N1 höllin Valur - Afturelding 34-35 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla Lambhagahöllin Fram - Haukar 20-24 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla Kórinn HK - ÍBV 33-37 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla Safamýri Víkingur - Stjarnan 28-30 Match report
fös. 05. apr 2024 19:30 Olís deild karla Vallaskóli Selfoss - Grótta 32-33 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla Hertz höllin Grótta - FH 22-29 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla Vestmannaeyjar ÍBV - Fram 34-25 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla TM Höllin Stjarnan - HK 28-34 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla Ásvellir Haukar - Selfoss 33-24 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla KA heimilið KA - Valur 34-29 Match report
þri. 02. apr 2024 19:30 Olís deild karla Íþróttam. Varmá Afturelding - Víkingur 27-25 Match report
fim. 28. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla Lambhagahöllin Fram U - Valur U 22-25 Match report
fim. 28. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla Skógarsel ÍR - Haukar U 36-33 Match report
fim. 28. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla Fjölnishöll Fjölnir - KA U 32-26 Match report
fim. 28. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla Safamýri Víkingur U - Þór 31-35 Match report
fim. 28. mar 2024 18:00 Grill 66 deild karla Ísafjörður Hörður - HK U 37-31 Match report
mið. 27. mar 2024 18:30 Olís deild karla Íþróttam. Varmá Afturelding - KA 34-24 Match report
mið. 27. mar 2024 19:30 Olís deild karla Safamýri Víkingur - HK 21-26 Match report
mið. 27. mar 2024 19:30 Olís deild karla N1 höllin Valur - Grótta 26-24 Match report
mið. 27. mar 2024 19:30 Olís deild karla Lambhagahöllin Fram - Stjarnan 32-34 Match report
mið. 27. mar 2024 19:30 Olís deild karla Kaplakriki FH - Haukar 28-31 Match report
mið. 27. mar 2024 19:30 Olís deild karla Set höllin Selfoss - ÍBV 20-29 Match report
sun. 24. mar 2024 13:30 Grill 66 deild karla Ásvellir Haukar U - Hörður 25-40 Match report
sun. 24. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Fjölnishöll Fjölnir - HK 27-29 Match report
sun. 24. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Safamýri Víkingur - Grótta 25-30 Match report
sun. 24. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Lambhagahöllin Fram U - Haukar U 27-23 Match report
sun. 24. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Kaplakriki FH - Selfoss 21-42 Match report
sun. 24. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Víkin Berserkir - Valur U 16-34 Match report
sun. 24. mar 2024 13:30 2. deild karla TM Höllin Stjarnan U - ÍBV U 34-44 Match report
lau. 23. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna Lambhagahöllin Fram - KA/Þór 26-23 Match report
lau. 23. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna Ásvellir Haukar - ÍR 21-21 Match report
lau. 23. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna TM Höllin Stjarnan - ÍBV 23-23 Match report
lau. 23. mar 2024 17:30 Olís deild karla KA heimilið KA - Víkingur 33-18 Match report
lau. 23. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna Íþróttam. Varmá Afturelding - Valur 20-33 Match report
lau. 23. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla Kórinn HK U - Víkingur U 37-30 Match report
lau. 23. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla N1 höllin Valur U - Fjölnir 25-27 Match report
lau. 23. mar 2024 15:00 Grill 66 deild karla KA heimilið KA U - ÍR 27-48 Match report
lau. 23. mar 2024 15:30 Grill 66 deild karla Höllin Akureyri Þór - Fram U 30-32 Match report
fös. 22. mar 2024 19:30 Olís deild karla Hertz höllin Grótta - Afturelding 27-29 Match report
fös. 22. mar 2024 19:30 Olís deild karla TM Höllin Stjarnan - Selfoss 24-19 Match report
fös. 22. mar 2024 19:30 Olís deild karla Kórinn HK - Fram 26-35 Match report
fös. 22. mar 2024 19:30 Olís deild karla Vestmannaeyjar ÍBV - FH 32-28 Match report
fös. 22. mar 2024 19:45 2. deild karla Íþróttam. Varmá Hvíti Riddarinn - ÍH 26-27 Match report
mið. 20. mar 2024 19:30 Olís deild karla Ásvellir Haukar - Valur 28-26 Match report
þri. 19. mar 2024 20:20 Grill 66 deild karla N1 höllin Valur U - Haukar U 39-32 Match report
sun. 17. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Ásvellir Haukar U - Fjölnir 24-21 Match report
sun. 17. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Hertz höllin Grótta - Fram U 25-26 Match report
sun. 17. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna N1 höllin Valur U - Víkingur 30-32 Match report
sun. 17. mar 2024 16:00 Grill 66 deild kvenna Kórinn HK - FH 26-28 Match report
sun. 17. mar 2024 18:15 2. deild karla Hertz höllin Grótta U - Stjarnan U 23-26 Match report
lau. 16. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna Vestmannaeyjar ÍBV - Fram 26-23 Match report
lau. 16. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna Skógarsel ÍR - Stjarnan 23-28 Match report
lau. 16. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna KA heimilið KA/Þór - Afturelding 26-18 Match report
lau. 16. mar 2024 17:30 Olís deild kvenna N1 höllin Valur - Haukar 30-23 Match report
lau. 16. mar 2024 14:00 2. deild karla Íþróttam. Varmá Hvíti Riddarinn - Grótta U 26-25 Match report

Aðrir flokkar

DagurTímiMótVöllurLeikurÚrslit
sun. 14. apr 2024 11:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - KA/Þór 27-29 Match report
sun. 14. apr 2024 12:30 4.kvenna E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta/KR3 - Selfoss 2 20-20 Match report
sun. 14. apr 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Haukar 33-29 Match report
sun. 14. apr 2024 13:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Víkin Víkingur - KA/Þór 2 22-39 Match report
sun. 14. apr 2024 13:30 3.karla D.riðill Lota 3 Fjölnishöll ÍBV 3 - Fjölnir/Fylkir 35-45 Match report
sun. 14. apr 2024 13:45 4.kvenna C.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta KR 2 - Selfoss 25-35 Match report
sun. 14. apr 2024 14:30 3.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - HK 36-26 Match report
sun. 14. apr 2024 16:15 3.karla B.riðill Lota 3 KA heimilið KA - Valur 3 35-32 Match report
sun. 14. apr 2024 17:45 4.kvenna B.riðill Lota 3 KA heimilið KA/Þór - Valur 2 22-30 Match report
sun. 14. apr 2024 18:50 4.karla C.riðill Lota 3 KA heimilið KA 2 - Valur 2 20-30 Match report
lau. 13. apr 2024 10:45 3.karla D.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - ÍBV 3 33-32 Match report
lau. 13. apr 2024 11:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - Fjölnir/Fylkir 30-23 Match report
lau. 13. apr 2024 13:00 4.karla E.riðill Lota 3 Víkin Víkingur 2 - ÍBV 2 22-22 Match report
lau. 13. apr 2024 13:30 3.kvenna B.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - Valur 2 22-39 Match report
lau. 13. apr 2024 14:00 3.karla B.riðill Lota 3 Síðuskóli Þór - Selfoss 36-45 Match report
lau. 13. apr 2024 14:00 4.kvenna B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - Stjarnan 2 22-19 Match report
lau. 13. apr 2024 14:40 3.kvenna A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - KA/Þór 28-23 Match report
lau. 13. apr 2024 15:15 4.kvenna D.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 2 - Haukar 2 19-22 Match report
lau. 13. apr 2024 15:45 4.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Selfoss 2 35-26 Match report
lau. 13. apr 2024 16:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir 2 - KA/Þór 2 38-27 Match report
lau. 13. apr 2024 17:00 4.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - Víkingur 28-25 Match report
lau. 13. apr 2024 17:15 3.karla A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - ÍBV 33-27 Match report
lau. 13. apr 2024 18:30 3.karla C.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 2 - ÍBV 2 37-34 Match report
fös. 12. apr 2024 18:30 4.karla D.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir - Stjarnan 2 26-42 Match report
fös. 12. apr 2024 19:30 4.karla A.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - Valur 32-34 Match report
mið. 10. apr 2024 19:40 4.kvenna B.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - HK 2 19-25 Match report
mið. 10. apr 2024 19:45 4.kvenna C.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar 3 - Víkingur 25-27 Match report
mið. 10. apr 2024 21:00 3.karla C.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR 2 - Valur 2 26-34 Match report
þri. 09. apr 2024 19:40 3.kvenna B.riðill Lota 3 Kórinn HK 2 - Selfoss 30-25 Match report
þri. 09. apr 2024 19:50 3.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - ÍR 34-33 Match report
þri. 09. apr 2024 20:00 4.karla E.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 3 - Fjölnir/Fylkir 2 46-23 Match report
þri. 09. apr 2024 20:15 4.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Grótta KR 27-25 Match report
þri. 09. apr 2024 20:30 3.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Haukar 24-19 Match report
mán. 08. apr 2024 18:30 4.kvenna D.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir - Afturelding 26-15 Match report
mán. 08. apr 2024 19:40 3.kvenna B.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 2 - Grótta 26-27 Match report
mán. 08. apr 2024 20:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - HK 21-27 Match report
mán. 08. apr 2024 20:50 4.karla C.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta - Afturelding 2 24-28 Match report
sun. 07. apr 2024 11:00 3.kvenna B.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - FH 27-34 Match report
sun. 07. apr 2024 12:30 3.karla A.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - HK 34-23 Match report
sun. 07. apr 2024 12:30 4.karla E.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir 2 - ÍBV 2 25-28 Match report
sun. 07. apr 2024 12:30 4.karla C.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - Afturelding 2 24-30 Match report
sun. 07. apr 2024 13:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - Valur 31-28 Match report
sun. 07. apr 2024 14:00 3.karla C.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 2 - HK 2 38-33 Match report
sun. 07. apr 2024 14:00 3.karla D.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir - ÍBV 3 34-39 Match report
lau. 06. apr 2024 10:45 4.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Stjarnan 30-23 Match report
lau. 06. apr 2024 11:00 4.karla D.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir - HK 2 21-21 Match report
lau. 06. apr 2024 12:00 4.karla D.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 3 - Haukar 2 26-34 Match report
lau. 06. apr 2024 12:15 4.kvenna D.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - Afturelding 27-15 Match report
lau. 06. apr 2024 13:15 4.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Valur 22-40 Match report
lau. 06. apr 2024 13:30 3.karla A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - ÍR 39-39 Match report
lau. 06. apr 2024 14:00 3.karla D.riðill Lota 3 Síðuskóli Þór Ak. 2 - Stjarnan 30-28 Match report
lau. 06. apr 2024 14:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 KA heimilið KA/Þór - Fram 22-33 Match report
lau. 06. apr 2024 14:00 4.kvenna D.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 2 - Fjölnir/Fylkir 21-28 Match report
lau. 06. apr 2024 15:00 4.karla C.riðill Lota 3 Kórinn HK - Valur 2 23-22 Match report
lau. 06. apr 2024 15:00 3.karla C.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - ÍR 2 45-34 Match report
lau. 06. apr 2024 15:15 4.kvenna E.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 3 - Fjölnir/Fylkir 2 22-15 Match report
lau. 06. apr 2024 15:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 KA heimilið KA/Þór 2 - Fram 2 31-24 Match report
fös. 05. apr 2024 17:00 4.kvenna E.riðill Lota 3 Kórinn HK 3 - ÍR 2 30-18 Match report
fös. 05. apr 2024 17:30 3.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - HK 24-39 Match report
fös. 05. apr 2024 19:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - Haukar 41-22 Match report
fim. 04. apr 2024 19:50 4.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Afturelding 31-27 Match report
fim. 04. apr 2024 20:15 3.kvenna B.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta - Afturelding 33-29 Match report
fim. 04. apr 2024 20:50 4.karla C.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 2 - Fram 2 25-29 Match report
mið. 03. apr 2024 17:15 4.kvenna D.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar 2 - Fram 4 27-21 Match report
mið. 03. apr 2024 18:15 4.karla D.riðill Lota 3 Kórinn HK 2 - ÍR 2 23-24 Match report
mið. 03. apr 2024 19:30 4.karla E.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir 2 - Grótta 2 33-37 Match report
mið. 03. apr 2024 20:00 4.kvenna B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - Valur 2 34-22 Match report
mið. 03. apr 2024 20:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Stjarnan 22-24 Match report
mið. 03. apr 2024 20:40 3.kvenna C.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir - Grótta 2 27-31 Match report
þri. 02. apr 2024 19:40 3.kvenna A.riðill Lota 3 Kórinn HK - Valur 23-34 Match report
mið. 27. mar 2024 15:15 4.karla B.riðill Lota 3 Ísafjörður Hörður - Stjarnan 22-31 Match report
þri. 26. mar 2024 17:00 4.karla A.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss 2 - ÍBV 28-30 Match report
mán. 25. mar 2024 19:45 4.kvenna A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - Stjarnan 28-23 Match report
mán. 25. mar 2024 20:00 3.karla B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - Valur 3 30-26 Match report
mán. 25. mar 2024 20:00 3.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Afturelding 26-25 Match report
sun. 24. mar 2024 11:00 3.karla D.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Þór Ak. 2 27-30 Match report
sun. 24. mar 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Kórinn HK - Valur 31-31 Match report
sun. 24. mar 2024 13:45 4.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Afturelding 32-27 Match report
sun. 24. mar 2024 14:45 3.karla C.riðill Lota 3 Kórinn HK 2 - Selfoss 2 30-34 Match report
lau. 23. mar 2024 11:30 4.kvenna C.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss - Haukar 3 44-30 Match report
lau. 23. mar 2024 13:00 4.kvenna E.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR 2 - Selfoss 2 22-22 Match report
lau. 23. mar 2024 14:30 4.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - ÍBV 29-34 Match report
lau. 23. mar 2024 15:00 4.karla B.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss - Þór 27-24 Match report
lau. 23. mar 2024 16:30 4.karla E.riðill Lota 3 Set höllin Þór Ak. 2 - ÍBV 2 27-32 Match report
lau. 23. mar 2024 17:00 3.karla B.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 3 - Grótta 33-39 Match report
lau. 23. mar 2024 18:15 3.karla D.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir - Þór Ak. 2 24-31 Match report
lau. 23. mar 2024 19:15 3.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - ÍBV 34-30 Match report
fim. 21. mar 2024 19:15 4.kvenna E.riðill Lota 3 Fjölnishöll Fjölnir/Fylkir 2 - HK 3 16-33 Match report
fim. 21. mar 2024 20:00 3.kvenna B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - Grótta 21-32 Match report
mið. 20. mar 2024 18:45 3.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Fram 26-31 Match report
mið. 20. mar 2024 20:15 4.karla D.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan 2 - Haukar 2 27-23 Match report
mið. 20. mar 2024 20:20 4.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 3 - Selfoss 20-36 Match report
mið. 20. mar 2024 20:20 3.kvenna C.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir 2 - Fjölnir/Fylkir 36-33 Match report
mið. 20. mar 2024 20:30 4.karla E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta 2 - Afturelding 3 24-27 Match report
mið. 20. mar 2024 20:30 3.karla A.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - Afturelding 20-40 Match report
þri. 19. mar 2024 20:00 4.karla A.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - Selfoss 2 43-32 Match report
þri. 19. mar 2024 20:15 4.kvenna A.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Haukar 22-24 Match report
mán. 18. mar 2024 17:45 4.kvenna D.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - Fram 4 15-22 Match report
mán. 18. mar 2024 18:30 4.kvenna D.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir - Haukar 2 34-25 Match report
mán. 18. mar 2024 18:45 3.kvenna B.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 2 - HK 2 36-31 Match report
sun. 17. mar 2024 12:00 3.kvenna B.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding - Selfoss 25-26 Match report
sun. 17. mar 2024 13:00 3.karla C.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss 2 - Afturelding 2 39-33 Match report
lau. 16. mar 2024 14:50 4.kvenna D.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - FH 2 21-14 Match report