Meistaraflokkur

DagurTímiMótVöllurLeikur
sun. 14. apr 2024 14:00 Úrslit | Olís karla KA heimilið KA - FH
sun. 14. apr 2024 16:00 Úrslit | Olís karla Ásvellir Haukar - ÍBV
sun. 14. apr 2024 16:00 Umspil | Olís kvenna Safamýri Víkingur - Grótta
sun. 14. apr 2024 16:00 Umspil | Olís kvenna Kaplakriki FH - Afturelding
sun. 14. apr 2024 00:00 2. deild karla Vestmannaeyjar ÍBV U - ÍH
sun. 14. apr 2024 13:30 2. deild karla TM Höllin Stjarnan U - Víðir
mán. 15. apr 2024 18:00 Úrslit | Olís kvenna TM Höllin Stjarnan - Haukar
mán. 15. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís kvenna Skógarsel ÍR - ÍBV
mán. 15. apr 2024 19:30 Umspil | Olís karla Ísafjörður Hörður - Þór
mán. 15. apr 2024 19:00 2. deild karla Set höllin Selfoss U - Hvíti Riddarinn
þri. 16. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís karla Íþróttam. Varmá Afturelding - Stjarnan
mið. 17. apr 2024 18:00 Úrslit | Olís karla Vestmannaeyjar ÍBV - Haukar
mið. 17. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís karla Kaplakriki FH - KA
mið. 17. apr 2024 19:30 Umspil | Olís kvenna Íþróttam. Varmá Afturelding - FH
mið. 17. apr 2024 19:30 Umspil | Olís kvenna Hertz höllin Grótta - Víkingur
fim. 18. apr 2024 18:00 Úrslit | Olís kvenna Vestmannaeyjar ÍBV - ÍR
fim. 18. apr 2024 19:40 Úrslit | Olís kvenna Ásvellir Haukar - Stjarnan
fim. 18. apr 2024 20:15 2. deild karla TM Höllin Víðir - Stjarnan U
fös. 19. apr 2024 19:30 2. deild karla Kaplakriki ÍH - Selfoss U
lau. 20. apr 2024 00:00 Umspil | Olís karla 2. Umferð heima - 2. Umferð úti
sun. 21. apr 2024 00:00 Úrslit | Olís karla 2. Umferð heima - 2. Umferð úti
sun. 21. apr 2024 00:00 2. deild karla Hertz höllin Grótta U - ÍBV U
sun. 21. apr 2024 00:00 2. deild karla Íþróttam. Varmá Hvíti Riddarinn - Stjarnan U
mán. 22. apr 2024 00:00 Umspil | Olís kvenna 2. Umferð heima - 2. Umferð úti
þri. 23. apr 2024 00:00 Úrslit | Olís kvenna 2. Umferð heima - 2. Umferð úti
þri. 23. apr 2024 00:00 Umspil | Olís karla -
mið. 24. apr 2024 00:00 Úrslit | Olís karla -
fim. 25. apr 2024 00:00 Umspil | Olís kvenna -
fim. 25. apr 2024 19:30 2. deild karla Set höllin Selfoss U - Stjarnan U
fös. 26. apr 2024 00:00 Úrslit | Olís kvenna -
fös. 26. apr 2024 00:00 Umspil | Olís karla -
lau. 27. apr 2024 00:00 Úrslit | Olís karla -
lau. 27. apr 2024 16:00 2. deild karla Vestmannaeyjar ÍBV U - Víðir
sun. 28. apr 2024 00:00 Umspil | Olís kvenna -
sun. 28. apr 2024 14:00 2. deild karla Vestmannaeyjar ÍBV U - Víðir

Aðrir flokkar

DagurTímiMótVöllurLeikur
sun. 14. apr 2024 11:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - KA/Þór
sun. 14. apr 2024 12:30 4.kvenna E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta/KR3 - Selfoss 2
sun. 14. apr 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Haukar
sun. 14. apr 2024 13:30 3.karla D.riðill Lota 3 Fjölnishöll ÍBV 3 - Fjölnir/Fylkir
sun. 14. apr 2024 13:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Víkin Víkingur - KA/Þór 2
sun. 14. apr 2024 13:45 4.kvenna C.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta KR 2 - Selfoss
sun. 14. apr 2024 14:30 3.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - HK
sun. 14. apr 2024 16:15 3.karla B.riðill Lota 3 KA heimilið KA - Valur 3
sun. 14. apr 2024 17:45 4.kvenna B.riðill Lota 3 KA heimilið KA/Þór - Valur 2
sun. 14. apr 2024 18:50 4.karla C.riðill Lota 3 KA heimilið KA 2 - Valur 2
mán. 15. apr 2024 19:50 4.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - FH
þri. 16. apr 2024 16:20 4.kvenna E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta/KR3 - ÍR 2
þri. 16. apr 2024 20:00 3.kvenna B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - HK 2
þri. 16. apr 2024 20:00 4.karla C.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 2 - Fram 2
þri. 16. apr 2024 20:05 3.karla A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - ÍR
þri. 16. apr 2024 20:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - Fjölnir/Fylkir 2
þri. 16. apr 2024 20:50 4.karla E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta 2 - Víkingur 2
mið. 17. apr 2024 17:30 4.kvenna A.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta KR - Valur
mið. 17. apr 2024 20:00 4.karla D.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR 2 - Fram 3
mið. 17. apr 2024 20:15 3.karla D.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Fjölnir/Fylkir
fim. 18. apr 2024 20:20 3.kvenna C.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta 2 - Fjölnir/Fylkir 2
fim. 18. apr 2024 20:30 3.karla C.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss 2 - ÍR 2
fim. 18. apr 2024 20:30 3.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Afturelding
fös. 19. apr 2024 15:00 4.karla B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 2 - Hörður
fös. 19. apr 2024 19:00 4.karla A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - Fram
fös. 19. apr 2024 20:00 3.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Valur
fös. 19. apr 2024 20:45 3.karla B.riðill Lota 3 N1 höllin Valur 3 - Þór
lau. 20. apr 2024 00:00 4.karla E.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - Grótta 2
lau. 20. apr 2024 11:45 4.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - Haukar 3
lau. 20. apr 2024 12:30 4.karla C.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 2 - HK
lau. 20. apr 2024 13:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Valur
lau. 20. apr 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - ÍBV
lau. 20. apr 2024 14:00 4.karla B.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan - Þór
lau. 20. apr 2024 14:00 3.karla B.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta - Þór
lau. 20. apr 2024 14:15 4.kvenna D.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 4 - ÍBV 2
lau. 20. apr 2024 14:30 3.karla C.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 2 - Valur 2
lau. 20. apr 2024 14:45 3.kvenna A.riðill Lota 3 KA heimilið KA/Þór - Stjarnan
lau. 20. apr 2024 15:00 3.karla B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - KA
lau. 20. apr 2024 15:00 4.karla B.riðill Lota 3 Safamýri Víkingur - KA
lau. 20. apr 2024 15:00 4.kvenna E.riðill Lota 3 Kórinn HK 3 - FH 3
lau. 20. apr 2024 15:30 3.kvenna A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - ÍBV
lau. 20. apr 2024 15:45 4.karla C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - ÍR
lau. 20. apr 2024 16:00 4.karla E.riðill Lota 3 Íþróttam. Varmá Afturelding 3 - Þór Ak. 2
lau. 20. apr 2024 16:10 4.kvenna B.riðill Lota 3 Kórinn HK 2 - FH
lau. 20. apr 2024 17:00 3.karla D.riðill Lota 3 Kórinn Þór Ak. 2 - ÍBV 3
lau. 20. apr 2024 19:00 4.karla B.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss - Hörður
sun. 21. apr 2024 09:30 4.karla B.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 2 - Þór
sun. 21. apr 2024 12:30 4.karla E.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta 2 - Þór Ak. 2
sun. 21. apr 2024 12:30 4.kvenna A.riðill Lota 3 Safamýri Valur - ÍBV
sun. 21. apr 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Kórinn HK - Fram
sun. 21. apr 2024 15:00 3.karla D.riðill Lota 3 Kórinn ÍBV 3 - Þór Ak. 2
sun. 21. apr 2024 18:00 4.karla A.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss 2 - Haukar
mán. 22. apr 2024 18:15 3.karla B.riðill Lota 3 KA heimilið KA - Þór
mán. 22. apr 2024 19:45 4.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Grótta KR
mán. 22. apr 2024 19:45 3.kvenna B.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss - FH
þri. 23. apr 2024 19:00 3.karla C.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - Selfoss 2
þri. 23. apr 2024 19:15 4.kvenna E.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss 2 - Fjölnir/Fylkir 2
þri. 23. apr 2024 19:50 4.karla A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - Fram
þri. 23. apr 2024 20:00 3.karla A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - Haukar
þri. 23. apr 2024 20:30 4.karla E.riðill Lota 3 Víkin Víkingur 2 - Fjölnir/Fylkir 2
mið. 24. apr 2024 16:30 4.karla C.riðill Lota 3 KA heimilið KA 2 - Grótta
mið. 24. apr 2024 18:00 3.karla B.riðill Lota 3 KA heimilið KA - Grótta
mið. 24. apr 2024 19:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Hertz höllin Grótta KR - HK
mið. 24. apr 2024 19:30 3.kvenna C.riðill Lota 3 Fylkishöll Fjölnir/Fylkir 2 - Víkingur
mið. 24. apr 2024 20:00 3.karla A.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - Fram
mið. 24. apr 2024 20:15 4.karla D.riðill Lota 3 TM Höllin Stjarnan 2 - Fram 3
mið. 24. apr 2024 20:45 3.kvenna A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - Fram
fim. 25. apr 2024 00:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - Grótta KR
fim. 25. apr 2024 13:00 3.karla A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - HK
fim. 25. apr 2024 13:00 3.kvenna B.riðill Lota 3 Set höllin Selfoss - Valur 2
fim. 25. apr 2024 14:00 4.karla A.riðill Lota 3 Kaplakriki FH - Afturelding
fim. 25. apr 2024 14:30 3.karla D.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 3 - Stjarnan
fös. 26. apr 2024 18:00 4.kvenna B.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - FH
fös. 26. apr 2024 19:00 4.karla C.riðill Lota 3 Kórinn HK - KA 2
fös. 26. apr 2024 19:15 4.karla C.riðill Lota 3 Skógarsel ÍR - Valur 2
lau. 27. apr 2024 00:00 4.karla B.riðill Lota 3 KA heimilið KA - Stjarnan
lau. 27. apr 2024 00:00 4.kvenna D.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV 2 - Fjölnir/Fylkir
lau. 27. apr 2024 11:00 4.karla C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - KA 2
lau. 27. apr 2024 13:00 3.kvenna C.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 2 - Víkingur
lau. 27. apr 2024 14:00 4.kvenna E.riðill Lota 3 Kaplakriki FH 3 - Grótta/KR3
lau. 27. apr 2024 14:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar - ÍBV
lau. 27. apr 2024 14:30 3.karla A.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram - Valur
lau. 27. apr 2024 15:30 4.kvenna D.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar 2 - ÍBV 2
lau. 27. apr 2024 15:45 4.karla D.riðill Lota 3 Lambhagahöllin Fram 3 - HK 2
lau. 27. apr 2024 16:20 4.karla A.riðill Lota 3 N1 höllin Valur - ÍBV
lau. 27. apr 2024 17:00 4.kvenna A.riðill Lota 3 Kórinn HK - Stjarnan
sun. 28. apr 2024 13:30 4.kvenna A.riðill Lota 3 Vestmannaeyjar ÍBV - Fram
sun. 28. apr 2024 14:00 4.karla D.riðill Lota 3 Ásvellir Haukar 2 - Fjölnir/Fylkir