Leiðbeiningar HSÍ og KKÍ vegna Covid-19 13.01.2021

Listi yfir starfsmenn/leikmenn Covid19 22.01.2021

Kynning á formannafundi 14.01.21

Leiðbeiningar vegna fjölliðamóta í Covid19 25.01.21

Sóttvarnarfulltrúar aðildarfélaga HSÍ: 

FélagTengiliðurNetfangTeikning af húsi
AftureldingGunnar Magnússongunnar@afturelding.isVarmá
FHGuðbjörg Hjartardóttirbjorg@fh.isKaplakriki
FjölnirGuðmundur L. Gunnarssongummi@fjolnir.isDalhús
FramÞorgrímur Smári Ólafssontoggi@fram.isFram
FylkirHörður Guðjónssonhordur@fylkir.comFylkir
Grótta og KríaGunnlaugur Jónssongullijons@grotta.isHertzhöllin
HaukarMagnús Gunnarssonmagnus@haukar.isÁsvellir
HKFriðrika Alda Sigvaldadóttirdikka@danskur.dkKórinn
Hörður Bragi Rúnar Axelsson bragi@hordurhand.isÍsafjörður
ÍBVVilmar Þór Bjarnasonvilmar@ibv.isVestmannaeyjar
ÍRBjarni Hallgrímur Bjarnasonbjarni@ir.isAusturberg
KA og KA/ÞórSiguróli Sigurðssonsiguroli@ka.isKa heimilið
SelfossÞorsteinn Rúnar Ásgeirssonhandbolti@umfs.isHleðsluhöllin
StjarnanPétur Bjarnasonpb@icelandair.isTM höllin
ValurTheódór Hjalti Valssonteddi@valur.isOrigo höllin
VíkingurJón Gunnlaugur Viggóssongulli@vikingur.isVíkingur
VölsungurHeiða Elín Aðalsteinsdóttirheidaelin@gmail.com
Þór AkureyriSara Hrönn Viðarsdóttirsaravidarz@gmail.comHöllin Akureyri
Þróttur