Leiðbeiningar HSÍ og KKÍ vegna Covid-19 15.04.2021
Fjölliðamót 5. – 6. flokkur ítarefni
Fjölliðamót 7. – 8. flokkur ítarefni
Listi yfir starfsmenn-leikmenn Covid 15.4.2021 allt að 100 áhorfendur í hólfi
Listi yfir starfsmenn-leikmenn Covid 15.4.2021 engir áhorfendur

Sóttvarnarfulltrúar aðildarfélaga HSÍ: 

FélagTengiliðurNetfangTeikning af húsiStærð rýmisFjöldi áhorfenda
AftureldingGunnar Magnússongunnar@afturelding.isVarmá400200
FHGuðbjörg Hjartardóttirbjorg@fh.isKaplakriki745372
FjölnirGuðmundur L. Gunnarssongummi@fjolnir.isDalhús500200
FramÞorgrímur Smári Ólafssontoggi@fram.isFram214107
FylkirHörður Guðjónssonhordur@fylkir.comFylkir
Grótta og KríaGunnlaugur Jónssongullijons@grotta.isHertzhöllin10854
HaukarMagnús Gunnarssonmagnus@haukar.isÁsvellir680340
HKFriðrika Alda Sigvaldadóttirdikka@danskur.dkKórinn424200
Hörður Bragi Rúnar Axelsson bragi@hordurhand.isÍsafjörður
ÍBVVilmar Þór Bjarnasonvilmar@ibv.isVestmannaeyjar342171
ÍRBjarni Hallgrímur Bjarnasonbjarni@ir.isAusturberg406200
KA og KA/ÞórSiguróli Sigurðssonsiguroli@ka.isKa heimilið284142
SelfossÞorsteinn Rúnar Ásgeirssonhandbolti@umfs.isHleðsluhöllin205102
StjarnanPétur Bjarnasonpb@icelandair.isTM höllin400200
ValurTheódór Hjalti Valssonteddi@valur.isOrigo höllin500200
VíkingurJón Gunnlaugur Viggóssongulli@vikingur.isVíkingur401200
VölsungurHeiða Elín Aðalsteinsdóttirheidaelin@gmail.com
Þór AkureyriSara Hrönn Viðarsdóttirsaravidarz@gmail.comHöllin Akureyri506253
Þróttur