Yngri landslið l HR mælingar og Afreksmaður framtíðarinnar

sep23

Yngri landslið l HR mælingar og Afreksmaður framtíðarinnar

Föstudaginn 27. sept. fara öll yngri landslið HSÍ í mælingar á vegum Háskólans í Reykjavík og daginn eftir (lau. 28. sept.) fer fram Afreksmaður framtíðarinnar, fyrirlestraröð HR og HSÍ. Þar gefst okkar landsliðsfólki kostur á að hlusta á stutta en fjölbreytta fyrirlestra sem styðja þau í sinni vegferð sem afreksfólk framtíðarinnar.

Hópa yngri landsliðanna má sjá hér fyrir neðan ásamt tímasetningum á viðburðum helgarinnar.

Vinsamlegast boðið forföll beint til þjálfara viðkomandi liðs, annars veita þjálfarar liðanna frekari upplýsingar.

Athugið að HR mælingarnar fara fram í Víkinni og Afreksmaður framtíðarinnar fer fram í Háskólanum í Reykjavík.

Landsliðshópana má sjá hér:

U-20 ára landslið karla

Þjálfari:
Einar Andri Einarsson
einar@afturelding.is

Föstudagur 27. september:
kl. 12.30 Mælingar - Víkin

Laugardagur 28. september:
kl. 10.00 Afreksmaður framtíðarinnar - HR

Arnar Máni Rúnarsson, Fjölnir 
Arnór Snær Óskarsson, Valur 
Ágúst Ingi Óskarsson, HK
Benedikt Elvar Skarphéðinsson, FH 
Björgvin Franz Björgvinsson, Afturelding 
Blær Hinriksson, HK
Dagur Gautason, KA
Egill Hjartarson, Afturelding
Einar Örn Sindrason, FH
Eiríkur Guðni Þórarinsson, HK
Goði Ingvar Sveinsson, Fjölnir
Guðjón Baldur Ómarsson, Selfoss
Hafsteinn Óli Berg Ramos Rocha, Fjölnir
Ívar Logi Styrmisson, ÍBV
Jón Bald Freysson, Fjölnir
Ólafur Brim Stefánsson, Valur
Sigurður Dan Óskarsson, FH
Stiven Tobar Valencia, Valur
Svavar Ingi Sigmundsson, KA
Tjörvi Týr Gíslason, Valur
Tumi Steinn Rúnarsson, Afturelding
Úlfar Páll Monsi Þórðarson, Valur
Viktor Andri Jónsson, Valur
Þorleifur Rafn Aðalsteinsson, Fjölnir


U-18 ára landslið kvenna

Þjálfari:
Díana Guðjónsdóttir
diana@flensborg.is

Föstudagur 27. september:
kl. 10.30 Mælingar - Víkin

Laugardagur 28. september:
kl. 10.00 Afreksmaður framtíðarinnar - HR

Andrea Gunnlaugsdóttir, Valur
Anna Katrín Bjarkadóttir, Afturelding
Ásdís Þóra Ágústsdóttir, Valur
Ásthildur Bjarkadóttir, Stjarnan
Daðey Ásta Hálfdánsdóttir, Fram
Elín Rósa Magnúsdóttir, Valur
Guðlaug Embla Hjartadóttir, Valur
Hanna Karen Ólafsdóttir, Valur
Harpa Valey Gylfadóttir, ÍBV
Helga María Viðarsdóttir, KA/Þór
Hólmfríður Arna Steinsdóttir, Selfoss
Hrafnhildur Hekla Grímsdóttir, Grótta
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir, HK
Ída Margrét Stefánsdóttir, Valur
Jóhanna Margrét Sigurðardóttir, HK
Katrín Helga Sigurbergsdóttir, Grótta
Katrín Tinna Jensdóttir, Stjarnan
Lísa Bergdís Arnarsdóttir, Noregur
Margrét Castillo, Haukar
Rakel Sara Elvarsdóttir, KA/Þór


U-18 ára landslið karla

Þjálfari:
Heimir Ríkarðsson
heimir@lrh.is

Föstudagur 27. september:
kl. 12.30 Mælingar - Víkin

Laugardagur 28. september:
kl. 10.00 Afreksmaður framtíðarinnar - HR

Andri Már Rúnarsson, Stjarnan
Andri Finsson, Valur
Ari Pétur Eiríksson, Grótta 
Arnór Ísak Haddsson, KA
Arnór Viðarsson, ÍBV
Aron Hólm Kristjánsson, Þór
Áki Hlynur Andrason, Valur
Benedikt Gunnar Óskarsson, Valur
Breki Hrafn Valdimarsson, Valur
Brynjar Vignir Sigurjónsson, Afturelding
Einar Bragi Aðalsteinsson, HK
Einar Rafn Magnússon, Víkingur
Gauti Gunnarsson, ÍBV
Gunnar Hrafn Pálsson, Grótta
Guðmundur Bragi Ástþórsson, Haukar
Ísak Gústafsson, Selfoss
Jakob Aronsson, Haukar
Jóhannes Berg Andrason, Víkingur
Kári Tómas Hauksson, HK
Kristján Pétur Barðason, HK
Kristófer Máni Jónasson, Haukar
Magnús Gunnar Karlsson, Haukar
Reynir Freyr Sveinsson, Selfoss
Símon Michael Guðjónsson, HK
Stefán Péturson, Valur
Tryggvi Garðar Jónsson, Valur
Tryggvi Þórisson, Selfoss


U-16 ára landslið kvenna

Þjálfari:
Rakel Dögg Bragadóttir
rakel@hsi.is

Föstudagur 27. september:
kl. 9.30 Mælingar - Víkin

Laugardagur 28. september:
kl. 10.00 Afreksmaður framtíðarinnar - HR

Agnes Ósk Viðarsdóttir, Haukar
Aníta Eik Jónsdóttir, HK
Anna María Aðalsteinsdóttir, ÍR
Amelía Einarsdóttir, ÍBV
Brynja Katrín Benediktsdóttir, HK

Elín Klara Þorkelsdóttir, Haukar
Elísa Elíasdóttir, ÍBV
Helena Jónsdóttir, ÍBV
Hildur Lilja Jónsdóttir, KA/Þór
Hugrún róbertsdóttir, Selfoss
Inga Dís Jóhannsdóttir, HK
Ísabella Schöbel Björnsdóttir, ÍR

Jóhanna Haile Kebede, Valur
Karen Hrund Logadóttir, HK
Katrín Anna Ásmundsdóttir, Grótta

Katrín Erla Kjartansdóttir, Fjölnir/Fylkir
Lilja Ágústsdóttir, Valur
Matthildur Lilja Jónsdóttir, ÍR
Nadía Líf Ágústsdóttir, Haukar 
Rakel Oddný Guðmundsdóttir, Haukar
Sara Björg Davíðsdóttir, Fjölnir/Fylkir
Sara Xiao, Fram 
Sonja Lind Sigsteinsdóttir, Haukar
Sunna Friðriksdóttir, Valur
Svava Lind Gísladóttir, Fjölnir/Fylkir
Tinna Traustadóttir, Selfoss
Vaka Sigríður Ingólfsdóttir, Valur
Viktoría Diljá Halldórsdóttir, Haukar
Þóra Björg Stefánsdóttir, ÍBV


U-16 ára landslið karla

Þjálfari:
Halldór Jóhann Sigfússon
halldor@hsi.is


Föstudagur 27. september:
kl. 8.30 Mælingar - Víkin

Laugardagur 28. september:
kl. 10.00 Afreksmaður framtíðarinnar - HR

Andrés Marel Sigurðsson, ÍBV
Andri Clausen, FH
Andri Fannar Elísson, Haukar 
Ari Dignus Maríuson, FH 
Arnór Atli Gunnarsson, HK
Atli Steinn Arnarson, Haukar
Björgvin Hlynsson, ÍR
Breki Hrafn Árnason, Fram
Dagur Máni Ingvarsson, Valur
Daníel Þór Reynisson, Selfoss
Egill Skorri Vigfússon, ÍR
Eiður Rafn Valsson, Fram 
Einar Gunnar Gunnlaugsson, Selfoss
Elmar Erlingsson, ÍBV
Gísli Rúnar Jóhannsson, Haukar
Hans Jörgen Ólafsson, Selfoss 
Hlynur Freyr Geirmundsson, Valur
Kjartan Júlíusson, Fram 
Kristján Gunnþórsson, Þór Ak 
Marínó Þorri Hauksson, KA
Ófeigur Kári Jóhannsson, Víkingur
Óskar Einar Bukowski, HK
Sigfús Árni Guðmundsson, Fram 
Skúli Ásgeirsson, ÍR
Sæþór Atlason, Selfoss
Theodór Sigurðsson, ÍR
Tindur Ingólfsson, Fram
Torfi Geir Halldórsson, Fram
Þorvaldur Örn Þorvaldsson, Valur
Össur Haraldsson, Haukar


Til baka