Næstu leikir

Handknattleikur - Næstu leikir

Meistaraflokkur

DagurTímiMótVöllurLeikur
mán. 19. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaFramhús Fram - Fjölnir
mán. 19. ágú. 201918:30Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinSelfoss - Grótta
mán. 19. ágú. 201920:15Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinFylkir - ÍR
þri. 20. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaVíkin Víkingur - Fjölnir
þri. 20. ágú. 201918:30Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinSelfoss - ÍR
þri. 20. ágú. 201920:15Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinGrótta - Fylkir
þri. 20. ágú. 201918:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki Haukar - Afturelding
þri. 20. ágú. 201920:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki FH - Valur
mið. 21. ágú. 201920:00Reykjavíkurmót karlaDalhús Fjölnir - ÍR
mið. 21. ágú. 201918:30Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinSelfoss - Fylkir
mið. 21. ágú. 201920:15Ragnarsmót kvennaHleðsluhöllinÍR - Grótta
fim. 22. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaAusturberg ÍR - Þróttur
fim. 22. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót kvennaVíkin Víkingur - Fjölnir
fim. 22. ágú. 201918:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki FH - Afturelding
fim. 22. ágú. 201920:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki Haukar - Valur
lau. 24. ágú. 201913:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki Valur - Afturelding
lau. 24. ágú. 201915:00HafnarfjarðarmótiðKaplakriki FH - Haukar
sun. 25. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaFramhús Fram - Valur U
mán. 26. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót kvennaVíkin Víkingur - Fylkir
þri. 27. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaAusturberg ÍR - Fram
þri. 27. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót karlaOrigo höllinValur U - Þróttur
þri. 27. ágú. 201920:00Reykjavíkurmót kvennaDalhús Fjölnir - Fylkir
fim. 29. ágú. 201919:30Reykjavíkurmót kvennaAusturberg ÍR - Víkingur
fös. 30. ágú. 201918:30Reykjavíkurmót karlaLaugardalshöll Þróttur - Fram
sun. 1. sep. 201914:00Evrópukeppni | EHF keppni karlaBelgía HC Vise BM - FH
sun. 1. sep. 201918:00Evrópukeppni | EHF keppni karlaSchenkerhöllin Haukar - Talent M.A.T Plzen

Aðrir flokkar

DagurTímiMótVöllurLeikur
sun. 18. ágú. 201908:30U-19 ka | HM 2019 | 5.-8. sætiN-MakedóníaÍsland - Spánn
sun. 18. ágú. 201911:30U-19 ka | HM 2019 | 5.-8. sætiN-MakedóníaFrakkland - Ungverjaland